สัดส่วนของอาจารย์ประจำที่มีวุฒิ ตรี โท เอก ต่ออาจารย์ประจำ
[ กลับ ]
[ สารสนเทศบุคลากร ]
รายชื่ออาจารย์ประจำที่มีวุฒิ
ปริญญาโท
จำนวน
246
คน
ลำดับ
ชื่อ-สกุล
ตำแหน่ง
ระดับปริญญา
สังกัด
1
นายสุทธิกร แก้วทอง
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
โปรแกรมวิชาพลศึกษาและนันทนาการ
2
นายมงคล ศัยยกุล
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคนิคการศึกษา สาขาวิชาจิตวิทยาและการแนะแนว
3
นายนันธวัช นุนารถ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคนิคการศึกษา สาขาวิชาเทคโนโลยีและนวัตกรรมทางการศึกษา
4
นายนพดล ชุ่มอินทร์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีการเกษตร สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ แขนงวิชาเทคโนโลยีการผลิตพืช
5
นางสาวชื่นจิต พงษ์พูล
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีการเกษตร สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
6
นางเบญจพร รอดอาวุธ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีการเกษตร สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
7
นางสาวประภาดา พันธ์สดประภา
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีการเกษตร สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร
8
นางสาวกันยาพร กุณฑลเสพย์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
9
นายจิรทัศน์ ดาวสมบูรณ์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
10
นายนัฐท์ธีรนนช์ รอดชื่น
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
11
นางสาวเพ็ญนภา มณีอุด
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
12
นายรพีพัฒน์ มั่นพรม
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
13
นายอำนาจ ประจง
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
14
นายสนธยา แพ่งศรีสาร
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาเทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม
15
นางสาวอาสาฬห์ อุตตาลกาญจนา
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาเทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม
16
นายธีรพจน์ แนบเนียน
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
17
นายชัชชัย เขื่อนธรรม
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาไฟฟ้า
18
นายนัฐพันธ์ พูนวิวัฒน์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาไฟฟ้า
19
นายอนุสรณ์ สินสะอาด
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาไฟฟ้า
20
นายกฤษณะ ร่มภูชัยพฤกษ์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาวิศวกรรมพลังงาน
21
นายถิรายุ ปิ่นทอง
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาวิศวกรรมพลังงาน
22
นายปฐมพงค์ จิโน
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาวิศวกรรมพลังงาน
23
นายภิญโญ ชุมมณี
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาวิศวกรรมพลังงาน
24
นางมาศสกุล ภักดีอาษา
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาวิศวกรรมพลังงาน
25
นางสาวกรรณิการ์ มิ่งเมือง
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้าเครื่องกลการผลิต
26
นายโกเมน หมายมั่น
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้าเครื่องกลการผลิต
27
นายปิยลาภ มานะกิจ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้าเครื่องกลการผลิต
28
นายปิยะกิจ กิจติตุลากานนท์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้าเครื่องกลการผลิต
29
นายวัชระ ชัยสงคราม
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้าเครื่องกลการผลิต
30
นายวีระชาติ จริตงาม
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาวิศวกรรมไฟฟ้าเครื่องกลการผลิต
31
นายชม ปานตา
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์และสถิติ
32
นายบุญญฤทธิ์ เงินคำ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์และสถิติ
33
นางสาวปิยาภรณ์ แท่นทอง
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์และสถิติ
34
นางสาวพรวิลัย ชาญกิจกรรณ์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์และสถิติ
35
นางสาวยุภาวดี สำราญฤทธิ์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์และสถิติ
36
นายรักชาติ ประเสริฐพงษ์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์และสถิติ
37
นางสาวมณีรัตน์ น้ำจันทร์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมี
38
นางสาววัญเพ็ญ คงเพ็ชร
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมี
39
นายณัฐพงษ์ สิงห์ภูงา
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาชีววิทยา และเทคโนโลยีชีวภาพ
40
นางสาวปริญญารัตน์ จินโต
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาชีววิทยา และเทคโนโลยีชีวภาพ
41
นายพันธ์ระวี หมวดศรี
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาชีววิทยา และเทคโนโลยีชีวภาพ
42
นายรัตนะ ยศเมธากุล
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาชีววิทยา และเทคโนโลยีชีวภาพ
43
นางสาววิไลลักษณ์ โคมพันธุ์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาชีววิทยา และเทคโนโลยีชีวภาพ
44
นางสาวนารีรมย์ รัตนสัมฤทธิ์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ
45
นางสาวศศิณัฎฐ์ อินทร์แป้น
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ
46
นางสาวพิมพ์กัลยา ฤทธิ์เพ็ญ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาคหกรรมศาสตร์
47
นางสาวสิรภัทร สิริบรรสพ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาคหกรรมศาสตร์
48
นายณัฐภัทร ศิริคง
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ และเทคโนโลยีสารสนเทศ
49
นายดนุวัศ อิสรานนทกุล
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ และเทคโนโลยีสารสนเทศ
50
นายธนพัฒน์ วัฒนชัยธรรม
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ และเทคโนโลยีสารสนเทศ
51
นายประยุทธ สุระเสนา
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ และเทคโนโลยีสารสนเทศ
52
นางปัทมนันท์ อิสรานนทกุล
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ และเทคโนโลยีสารสนเทศ
53
นางภัคจิรา ศิริโสม
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ และเทคโนโลยีสารสนเทศ
54
นางวัฒนาพร วัฒนชัยธรรม
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ และเทคโนโลยีสารสนเทศ
55
นายเอกสิทธิ์ สิทธิสมาน
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ และเทคโนโลยีสารสนเทศ
56
นายปฏิวิชช์ สาระพิน
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม
57
นางสาวดวงใจ พุทธเษม
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน
58
นางสาวภิรญา โพธิพิทักษ์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน
59
นางสาววันวิสาข์ พูลทอง
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน
60
นางอนงค์นารถ ยิ้มช้าง
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย
61
นางสาวไอริน ชุ่มเมืองเย็น
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาคณิตศาสตร์
62
นายทินกร ชอัมพงษ์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาพลศึกษาและนันทนาการ
63
นายธนสิริ โชคทวีพาณิชย์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาพลศึกษาและนันทนาการ
64
นายสุชาติ จันทร์ดอกไม้
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาพลศึกษาและนันทนาการ
65
นางสาวเนรัญชลา จารุจิตร
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาหลักสูตรและการสอน
66
นายนราธิป ภักดีจันทร์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการตลาด
67
นางแวววัน ชมพูนุท ณ อยุธยา
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการตลาด
68
นางสาวศิริพร อินโห้
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการตลาด
69
นางพงษ์ทอง เฮครอฟท์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการท่องเที่ยวและการโรงแรม
70
นางกาญจนา สดับธรรม
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการบริหารจัดการทรัพยากรมนุษย์
71
นางจารุวรรณ ชอบประดิถ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการบริหารจัดการทรัพยากรมนุษย์
72
นางสาวปรียานันท์ โพธิ์ศิรวัฒน์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการบริหารจัดการทรัพยากรมนุษย์
73
นางภัทราพร ตึกขาว
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการบริหารจัดการทรัพยากรมนุษย์
74
นางสาวสิริกาญจน์ ทวีพิธานันท์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการบริหารจัดการทรัพยากรมนุษย์
75
นางปราณี เนรมิตร
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการบัญชี
76
นางสาวเพชรอำไพ สุขารมณ์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการบัญชี
77
นางมยุรี บุญโต
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการบัญชี
78
นางศศิประภา สมัครเขตการพล
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการบัญชี
79
นางสาวอภิรยา ชานันโท
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการบัญชี
80
นางสาวจิตาพัชญ์ ใยเทศ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
81
นางลฎาภา ร่มภูชัยพฤกษ์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
82
นางสาวอธิกัญญ์ มาลี
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
83
นางสาวชัชชญา กัญจา
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาดนตรี
84
ว่าที่ร้อยตรีพิเศษ ภัทรพงษ์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาดนตรี
85
นางนงลักษณ์ ปิยะมังคลา
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชานาฏศิลป์ และการละคร
86
นายเฉียงตะวัน ยอดดำเนิน
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชานิติศาสตร์
87
นางสาวธันยพรรษ ปั้นนาค
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชานิติศาสตร์
88
นางสาวนนทพัทธ์ ตรีณรงค์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชานิติศาสตร์
89
นางสาวชลอรัตน์ ศิริเขตรกรณ์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชานิเทศศาสตร์
90
นางสาวโชติกา ลิลา
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชานิเทศศาสตร์
91
นางมัทธนา สุทธิสารสุนทร
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชานิเทศศาสตร์
92
นางณัฏฐิรา กาญจนศิลป์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาประวัติศาสตร์
93
นางสาวทัศนีพร วิศาลสุวรรณกร
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาประวัติศาสตร์
94
นายธีรพร พรหมมาศ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาประวัติศาสตร์
95
นางพิมพ์อุมา ธัญธนกุล
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาประวัติศาสตร์
96
นางวิลุบล กองกลิ่น
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาประวัติศาสตร์
97
นายธนสิทธิ์ คณฑา
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาปรัชญาและศาสนา
98
นางสาวฐิติรัตน์ รักษาศรี
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
99
นางสาวธิดากุล บุญรักษา
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
100
นางสาวปุณยภา บุญธรรม
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
101
นางศุภาวีร์ เลิศผาติวงศ์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
102
นางสาวสุธิมา กฤตย์ธนวัต
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
103
นางสุภาวดี ในเสนา
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
104
นายชูชาติ คุ้มขำ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาไทย
105
นายณัฐวุฒิ เชื้อชวด
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาไทย
106
นางสาวปัทมา ดำประสิทธิ์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาไทย
107
นางสุกัญญา เจริญสุข
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาไทย
108
นางสาวอนัญญา วารีสอาด
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาไทย
109
นายอาทิตย์ ดรุนัยธร
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาไทย
110
นายไชยา อู๋ชนะภัย
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภูมิศาสตร์
111
นางสาววรรธนนันท์ ใจสะอาด
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภูมิศาสตร์
112
นางสาวชนันทิพย์ จันทรโสภา
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชารัฐศาสตร์
113
นางสาวธนันท์ธร โสภณดิลก
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชารัฐศาสตร์
114
นายไพศาล เครือแสง
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชารัฐศาสตร์
115
นายสมญา อินทรเกษตร
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชารัฐศาสตร์
116
นายอดุลเดช ถาวรชาติ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชารัฐศาสตร์
117
ว่าที่ร้อยตรีเอกลักษณ์ นาคพ่วง
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชารัฐศาสตร์
118
นายศรัณย์ ศิริเจริญ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาศิลปะ
119
นางสาวชุณษิตา นาคภพ
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์
120
นางนาตยา แพ่งศรีสาร
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์
121
นางวิไลลักษณา สร้อยคีรี
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์
122
นายวรภพ วงค์รอด
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาสังคมวิทยา
123
นางสาวสาวิตรี สอาดเทียน
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาสังคมวิทยา
124
นางสาวหทัยชนก คะตะสมบูรณ์
ผู้ช่วยศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาสังคมวิทยา
125
นางสาวจามรี เครือหงษ์
รองศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีการเกษตร
126
นายธันวา ไวยบท
รองศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีการเกษตร สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ แขนงวิชาเทคโนโลยีการผลิตสัตว์
127
นายพรรษประเวศ อชิโนบุญวัฒน์
รองศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
128
นายณัฐเศรษฐ์ น้ำคำ
รองศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
129
นางชยภรณ บุญเรืองศักดิ์
รองศาสตราจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ
130
นายณัฐ ล้ำเลิศ
รองศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาศิลปะ
131
นายมานิตย์ สิงห์ทองชัย
รองศาสตราจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์
132
นายจุฑาวัฒน์ กำลังทวี
อาจารย์
ปริญญาโท
โปรแกรมวิชาพลศึกษาและนันทนาการ
133
นายสุภกิจ วิริยะกิจ
อาจารย์
ปริญญาโท
โปรแกรมวิชาพลศึกษาและนันทนาการ
134
นางสาวดนธินี ฟองคำ
อาจารย์
ปริญญาโท
โปรแกรมวิชาสังคมศาสตร์
135
นายปกฉัตร กุสุโมทย์
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคนิคการศึกษา สาขาวิชาจิตวิทยาและการแนะแนว
136
นางสาวกุลรภัส เทียมทิพร
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคนิคการศึกษา สาขาวิชาเทคโนโลยีและนวัตกรรมทางการศึกษา
137
นางสาวณิชารีย์ ป้อมสัมฤทธิ์
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคนิคการศึกษา สาขาวิชาเทคโนโลยีและนวัตกรรมทางการศึกษา
138
นางสาวกัลญาภรณ์ เจริญพร
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคนิคการศึกษา สาขาวิชาพื้นฐานการศึกษา
139
นางสาวเกศราภรณ์ หวังดี
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคนิคการศึกษา สาขาวิชาพื้นฐานการศึกษา
140
นางสาวสุกัญญา สุจริยา
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีการเกษตร สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ แขนงวิชาเทคโนโลยีการผลิตพืช
141
นางสาวสุรภี ประชุมพล
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีการเกษตร สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ แขนงวิชาเทคโนโลยีการผลิตสัตว์
142
นายธนบดี ปิ่นทศิริ
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีการเกษตร สาขาวิชาเกษตรศาสตร์ แขนงวิชาเทคโนโลยีการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ
143
นายทินกฤต นฤธนันต์
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
144
นายภานุพล ไตรรัตน์
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
145
นายมนตรี ใจเยี่ยม
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาเทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม
146
นายกฤษณะ ยอดนิล
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
147
นางสาวชัญญพัชร์ จารุวัชรเศรษฐ์
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
148
นายสุริยา อดิเรก
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาเทคโนโลยีอุตสาหกรรม สาขาวิชาไฟฟ้า
149
นางสาวภัทริณี คงชู
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์และสถิติ
150
นางสาวรุ่งรัตติกาล ม่วงไหม
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์และสถิติ
151
นางสาววรพรรณ เจริญขำ
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาคณิตศาสตร์และสถิติ
152
นางสาวพรรนิพา พวันนา
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเคมี
153
นางสาวศิริวัฒณา ลาภหลาย
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาชีววิทยา และเทคโนโลยีชีวภาพ
154
นายชัยวัฒน์ ยิ้มช้าง
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาฟิสิกส์และวิทยาศาสตร์ทั่วไป
155
นางสาวณฐพร มีสวัสดิ์
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาฟิสิกส์และวิทยาศาสตร์ทั่วไป
156
นางสาวดุษฎี คำบุญเรือง
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาฟิสิกส์และวิทยาศาสตร์ทั่วไป
157
นางสาวกนกวรรณ อาจแก้ว
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ
158
นางสาวจิตเจียระไน สุชัยรัตน์
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ
159
นางสาวเจนจิรา เล็กอุทัย
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ
160
นางสาวชนกานต์ สกุลแถว
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ
161
นายชัชพงศ์ คงเมือง
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ
162
นางนริศรา ชาญณรงค์
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ
163
นางบุญญาวีย์ เข็มงาม
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ
164
นางสาวเพชรัชน์ อ้นโต
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ
165
นางสาวภาชินี โอภาษี
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ
166
นางสาวละออง อุปมัย
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ
167
นางสาววิสุทธิดา แสงจันทร์
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ
168
นางสาวอรณัชชา จิตพยัค
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ
169
นางสาวอรธิรา สุทธิศักดิ์
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ
170
นางสาวอรุณวดี ทองบุญ
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตร์ประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สุขภาพ
171
นางสาวนารีรัตน์ บุญลักษณ์
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาคหกรรมศาสตร์
172
นางสาวรังสิตา จันทร์หอม
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาคหกรรมศาสตร์
173
นางกาญจนา ยลสิริธัม
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ และเทคโนโลยีสารสนเทศ
174
นายคณินณัฏฐ์ โชติพรสีมา
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ และเทคโนโลยีสารสนเทศ
175
นายถิรภัทร มีสำราญ
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ และเทคโนโลยีสารสนเทศ
176
นายภาสกร วรอาจ
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ และเทคโนโลยีสารสนเทศ
177
นางสาววรชนันท์ ชูทอง
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ และเทคโนโลยีสารสนเทศ
178
นายวิฑูร สนธิปักษ์
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ และเทคโนโลยีสารสนเทศ
179
นายเอกวิทย์ สิทธิวะ
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ และเทคโนโลยีสารสนเทศ
180
นางสาวชำมะเลียง เชาว์ธรรม
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม
181
นายอนุวัตน์ แสงอ่อน
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาวิทยาศาสตรประยุกต์ สาขาวิชาวิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม
182
นางสาวกัณฑิมา เผือกใต้
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน
183
นายรพิกร ฉลองสัพพัญญู
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน
184
นายวัชรศักดิ์ มาเกิด
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน
185
นางสาวปรียาภรณ์ คงแก้ว
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย
186
นางสาวอังศุมาลิน ติดตระกูลชัย
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย
187
นางสาวขวัญชนก กิจเธาว์
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาคณิตศาสตร์
188
นางสาวชิดชนก ศรีสวัสดิ์
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาพลศึกษาและนันทนาการ
189
นายภูรี ณรงค์วานิช
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาพลศึกษาและนันทนาการ
190
นางสาวชุติมา ช้างขำ
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาภาษาไทย
191
นางสาวรัศมี ราชบุรี
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาภาษาไทย
192
นายศิวดล วราเอกศิริ
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาภาษาไทย
193
นางสาวอุบลนภา อินพลอย
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาภาษาไทย
194
นายกลวัชร เกษมโชค
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาภาษาอังกฤษ
195
นางสาวดารารัตน์ ชัยพิลา
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป
196
นายญาณกร ภาวะบุตร
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาหลักสูตรและการสอน
197
นายทองแดง สุกเหลือง
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาหลักสูตรและการสอน
198
นางสาวเวนุกา ตาลาน
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาหลักสูตรและการสอน
199
นางสาวสุชาดา ตั้งศิรินทร์
อาจารย์
ปริญญาโท
ภาควิชาหลักสูตรและการสอน สาขาวิชาหลักสูตรและการสอน
200
นางสาวนันทภัค ธนาอภินนท์
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการตลาด
201
นายกฤษฏิ์ติณณ์ พันธุ์ไพโรจน์
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการท่องเที่ยวและการโรงแรม
202
นางสาวเจนจิรา เงินจันทร์
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการท่องเที่ยวและการโรงแรม
203
นางสาวธนิดา จอมยิ้ม
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการท่องเที่ยวและการโรงแรม
204
นางสาวปรัศนีย์ นัยนานนท์
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการท่องเที่ยวและการโรงแรม
205
นายลภัสวัฒน์ คล้ายแสง
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาการบัญชี
206
นายภูริพัศ เหมือนทอง
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
207
นายสุเมธ พิลึก
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
208
นางสาววรรณวลี คำพันธ์
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาดนตรี
209
นายวรวิทย์ เถื่อนสุข
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาดนตรี
210
นายวรุตม์ ปัทมดิลก
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาดนตรี
211
นายวศิน ล่ำสัน
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาดนตรี
212
นายวัชรากร จันทร์สุข
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาดนตรี
213
นางสาวกนกพัชร์ แจ่มฟ้า
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชานาฏศิลป์ และการละคร
214
นางสาวจำลองลักษณ์ อินทวัน
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชานิติศาสตร์
215
นางสาวสมนา นิลเนตร
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชานิติศาสตร์
216
นางสาวจิรพร จรบุรี
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชานิเทศศาสตร์
217
นายรติบดี สิทธิปัญญา
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชานิเทศศาสตร์
218
นางสาวอรสิริ พานิช
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชานิเทศศาสตร์
219
นายจรรยา ลินลา
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาปรัชญาและศาสนา
220
MissSuneeta Chuamon
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
221
MissTherese Marie Bartolome Aburquez
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
222
MisterVictor Borjabad Fraga
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
223
นางสาวจิตราภรณ์ สอนเขียว
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
224
นางสาวชนิภรณ์ ภู่มณี
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
225
นายประสพ ยลสิริธัม
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
226
นางสาวปัญจพร เหล่าลูกอินทร์
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
227
นายพิชชากร จันทา
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
228
นางสาวภาวิณี บุญจันดา
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
229
นางสาววรัญญา โอภาษี
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
230
นางวรารักษ์ พูนวิวัฒน์
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
231
นางสาววรารีย์ นิลโกศล เฉลิมพงษ์
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
232
นางสาววิมลพร ระเวงวัลย์
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
233
นางสาวศราธรณ์ หมั่นปรุ
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาต่างประเทศ
234
นางสาวกาญจนา กลิ่นอำพร
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาไทย
235
นางสาวชัชนีย์ วินิจชัยนันท์
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาไทย
236
นางสาวเมธินี แจ่มรุจี
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภาษาไทย
237
นายนราธิป เพ่งพิศ
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาภูมิศาสตร์
238
นายธีรพงศ์ พรหมวิชัย
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชารัฐศาสตร์
239
นางสาวนันทิยา สัตยวาที
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชารัฐศาสตร์
240
นางสาวรตา อนุตตรังกูร
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชารัฐศาสตร์
241
นายสุบัณฑิต จันทร์สว่าง
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชารัฐศาสตร์
242
นายกิตติศักดิ์ แก้วดุก
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาศิลปะ
243
นางสาวนันทพร ไม้ทองดี
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์
244
นายวราวุธ วัชรสรณ์
อาจารย์
ปริญญาโท
สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์
245
นางสาวจิราพร รักชาติ
อาจารย์สาธิตปฏิบัติการ
ปริญญาโท
โรงเรียนสาธิต
246
นางสาวศศิกัญญา กัลป์ทอง
อาจารย์สาธิตปฏิบัติการ
ปริญญาโท
โรงเรียนสาธิต